Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ

BasketBoy

06/02/2017 15:18:40
พอดีอยากได้หูฟังพกพาซักตัวครับ ระหว่าง ATH-msr7  VS  Sony H.ear On MDR-100AAP ส่วนตัวผมเคยลองฟังแค่ATHครับ เพราะร้านที่ไปไม่มีของSonyให้ลองครับ อยากทราบว่าแนวเสียงต่างกันมั้ยครับ พอดีว่าถ้าจะซื้อคงต้องสั่งจากในเว็บของเฮียเพราะว่าอยู่ต่างจังหวัด รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/02/2017 20:03:23
1,057
มีทั้งความเหมือนเเละต่างกันครับ  เหมือนกันเรื่องโทนเสียงที่สว่างทั้งคู่ครับ

ATH-msr7 นั้นจะให้เสียงร้องที่เด่นกว่าเเละอิ่มกว่าครับ

MDR-100AAP นั้นจะให้เบสที่กระเเทกกระทั้นกว่า ฟังสนุกกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ"