Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆเรื่องสายอาพเกรด Shure SE 535 LTD

bbbbbb123

31/01/2017 19:08:52
ตอนนี้ผมใช้ Shure SE 535 LTD

ฟังแล้วรู้สึกอยากว่าถ้าอยากจะได้ Impact ของเบสเพิ่มขึ้นอีก "นิดหน่อย" 

แต่ผมไม่เคยอัพเกรดสาย และก็ไม่รู้ว่าอัพเกรดแล้วเสียงมันจะแตกต่างกันอย่างเห็นได้ชัดเลยหรอครับ?

งบสายอัพเกรดไม่เกิน 10,000

อยากถามจากประสบการณ์เพื่อนๆว่า ถ้าอยากได้เบสเพิ่มนิดหน่อยผมควรจะไปเล่นสายทองแดงล้วนเลยรึเปล่าครับ หรือ ไฮบริดก็ได้ ?

ที่เล็งๆไว้คือ Eros 2 จะเหมาะมั้ยครับ หรือเพื่อนๆมียี่ห้อไหนแนะนำมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆเรื่องสายอาพเกรด Shure SE 535 LTD"