Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามผู้รู็ผมมี FIIO X5 ตัวแรก สามารถเอามาใช้กับหูฟัง Bluetooth ได้ยังไงบ้างครับ

pigift

28/01/2017 17:00:51
0
รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ผมมี FIIO X5 ตัวแรก แต่อยากจะใช้กับหูฟัง Bluetooth มีอุปกรณ์เสริมที่สามารถเอามาให้ได้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

29/01/2017 00:33:23
1,057
น่าจะมีอยู่ครับ แต่ในไทยนั้นยังไม่เห็นใครเอาเข้ามาขายทำตลาด  เพราะเดียวนี้มือถือหรือเครื่องเล่นส่วนใหญ่ใช้ BT ในตัวได้กันหมดเเล้วก็เลยไม่ค่อยได้รับความนิยมในยุคหลังครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามผู้รู็ผมมี FIIO X5 ตัวแรก สามารถเอามาใช้กับหูฟัง Bluetooth ได้ยังไงบ้างครับ"