Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตามหาจุกโฟมเพื่อใช้กับ shure486

NaiYai

11/01/2017 23:18:55
1
ได้ shure 846 มาตัวนึง พร้อมๆ กับ westone w60 ครับ

เทียบแล้วชอบเสียง 846 มากกว่า แต่จุกยางใส่แล้วอึดอัด หูอื้อ

ใช้จุกโฟมที่มีมาด้วย ก็หลวม บีบแล้วคืนตัวช้ามาก แค่อ้าปากก็มีเสียงเข้าแล้ว

เอาจุกโฟม westone แล้วยอดเยี่ยมมาก สัมผัสดี เก็บเสียงได้ดี คืนตัวเร็ว

เลยอยากขอรบกวนช่วยแนะนำจุดโฟมดีๆ ให้ผมหน่อยครับ หาซื้อได้ไหนด้วยนะครับ ไม่อยากเอาจุก westone มาใช้เพราะเดี๋ยวจะต้องปล่อยออกน่ะครับ

ช่วยผมหาจุกโฟมหน่อยนะครับ

ปล. หลายคนบอกว่า spin fit มันดี มันเป็นจุกยางใช่ไหม จะหูอื้อไหม ดียังไงครับ ผมยังไม่เคยใช้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

11/01/2017 23:20:52
1,057
จุก spin fit  ใส่สบายกว่าจุกเดิมระดับนึงเลยครับ และไม่รู้สึกว่าสูญญากาศจนเกินไปครับ มาลองเทสที่ร้านได้เลยครับ
และมีความทนทานสูงไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆด้วยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

NaiYai

11/01/2017 23:24:50
1
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

จุก spin fit  ใส่สบายกว่าจุกเดิมระดับนึงเลยครับ และไม่รู้สึกว่าสูญญากาศจนเกินไปครับ มาลองเทสที่ร้านได้เลยครับ
และมีความทนทานสูงไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆด้วยครับ

สาขาไหนดี ที่มีของครับ

หรือไปหาคุณหลุยส์ที่เรือธงดีไหม ^_^

หรือสาขากลางเมืองที่ไหนดี ที่จอดมอเตอร์ไซค์สะดวกหน่อยครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"ตามหาจุกโฟมเพื่อใช้กับ shure486"