Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รับประกันศูนย์ 1 วัน

เต

10/01/2017 00:23:27
เพิ่งซื้อ amp Audeze Deckard ไปเมื่อวันที่ 28 ธ.ค. 59 ที่ผ่านมา 
นั่งอยู่ดีๆ หูซ้ายดับไปซะงั้นลองขยับๆตรงที่แจ๊คเสียบถึงติด ทุกครั้งที่เป็นก็ต้องขยับตรงแจ๊คช่วย เลยว่าถ้าว่างจะส่งไปเคลมซะหน่อย แต่เข้าไปเช็คประกัน กรอก serialลงไป แทบตกเก้าอี้ พร้อมหูฟัง LCD 2

ประกันหมดอายุไปแล้วจ้าตั้งแต่วันที่ 29 ธ.ค. 59 

สรุป ระยะเวลารับประกัน 1 วัน เต็ม

ปล. ส่ง รูปเข้าไปที่ info@munkong แล้ว ฝากทีมงานดูหน่อยละกันครับ

แล้ว case นี้สามารถเปลี่ยนของได้หรือเปล่า กลัวถ้าซ่อมจะนาน (มีแอมป์กับเค้าแค่ตัวเดียว)
ไม่ได้ฟังแค่วันเดียวก็แทบขาดใจ 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

10/01/2017 00:26:58
4,282
จ๊ากๆๆๆๆ ขอผมเช็คกับศูนย์เดโคก่อน และจะมาแจ้งให้ทราบทันทีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

The แพะ

10/01/2017 00:29:24
39
เจี๊ยกๆ เรื่องรับประกันน่าจะมีอะไรผิดพลาดครับ ตอนแรกระบบเว็บจะไม่รองรับ SN ของสินค้าที่ซื้อไปก่อนเว็บขึ้นน่ะครับ ระบบจะตีเป็น 1 วัน แต่ล่าสุด ทางโปรแกรมเมอร์ได้แก้ไขไปแล้วเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมาครับ แต่น่าจะมีบางแบรนด์ที่หลุดไม่ได้ทำการลิงค์ขึ้นระบบเลยทำให้ระยะเวลารับประกันไม่ update ครับ 

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมให้ทางโปรแกรมเมอร์ช่วยตรวจสอบให้อีกรอบนะครับ  ส่วนแอมป์เอามาที่ร้านได้เลยนะครับ  ^ ^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รับประกันศูนย์ 1 วัน"