Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สั่งของออนไลน์ไปผิดครับ

mintkung

06/01/2017 13:34:51
0
พอดีเมื่อวันที่ 31 ผมสั่งสาย Effect audio - Thor Copper ไป แล้วลืมดูว่าไอ้ที่สั่งไปมันเป็นขั้ว 2 pin จนของเพิ่งมาส่งเมื่อวานเลยมาเช็คดูผมสั่งผิดจริงด้วย ซึ่งหูฟังผมใช้ไม่ได้ เลยอยากจะเปลี่ยนสายอะครับสายเดิมแต่เป็นขั้ว mmcx แถมใบเสร็จก็ได้แบบย่อมาอีกทั้งๆที่ขอแบบเต็มไปแล้วแท้ๆ พยายามติดต่อแล้วติดต่อไม่ได้เลยทั้งไลน์ ทั้งเฟซ โทรก็ไม่มีคนรับ สายมันก็แพงนะครับสำหรับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

06/01/2017 16:43:32
39
ผมตรวจสอบให้ล่าสุดน่าจะมีพนักงานติดต่อไปเรียบร้อยแล้วครับ ขออภัยที่ติดต่อล่าช้านะครับ T T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Hack munkongONLINE

06/01/2017 16:43:35
12
ขออภัยครับตามที่ติดต่อคุยกันเมื่อช่วงบ่าย กรณีนี้ทางร้านจะดูให้เป็นพิเศษครับสามารถนำตัวสินค้าเข้ามาเปลี่ยนทางสาขาพารากอนได้เลยจ้า ส่วนกรณีตัวใบกำกับภาษีนั้นเนื่องจากมีออเดอร์เข้ามาจำนวนมากในช่วงวันหยุดปีใหม่จึงทำให้บางออเดอร์ไม่สามารถดำเนินการส่งตัวใบกำกับภาษีให้พร้อมสินค้าได้ครับ ทางจะดำเนินการส่งตามไปให้ในภายหลังครับผม ทางร้านต้องกราบขออภัยในความล่าช้าและไม่ทั่วถึงด้วยครับT T
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

07/01/2017 00:39:45
4,282
สั่งผิดไม่เป็นไรครับ แจ้งกลับมาแล้วทางผมจะดำเนินกการส่งอันใหม่ให้ครับ 55

ส่วนใบกำกับ เนื่องจากเป็นวันที่ 31 บิลในวันนี้ถ้าหากล่าช้าทางผมจะส่งตามไปให้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สั่งของออนไลน์ไปผิดครับ"