Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามหูฟังงบ1k-2kครับ

minimaxz

05/01/2017 15:38:00
ตอนนี้เล็งๆKinera พระกาฬกินเรียบ VS M6 Pro ตัวไหนแนวเสียงยังไงบ้างครับ ขอคำปรึกษาที หรือมีตัวไหนแนะนำภายในราคาดังกล่าวรบกวนด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

05/01/2017 21:29:13
39
ถ้างบไม่เกิน 2000 นอกจาก 2 รุ่นที่ว่า ผมแนะนำ zero audio tenore อีกรุ่นครับครับ ^ ^

แนวเจ้ากินเรียบ จะเน้นเบสหน่อย ฟังเอามันส์ แหลมดี มีรายละเอียด

m6 pro จะเน้นเบสเช่นกันครับ แต่เนื้อเสียงจะสดกว่าหน่อย ออกลูกคมชัด จะแจ้งกว่า 

Zero Tenore เบสแน่นกระชับ เสียงร้องจะพุ่งๆหน่อย เรียกว่ารายละเอียดมาครบเครื่องเลยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามหูฟังงบ1k-2kครับ"