Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความช่วยเหลือเรื่องการซ่อมลำโพงjblหน่อยครับ

paperman

04/01/2017 22:55:01
120

ใช้ลำโพงjbl onbeat venue มาซักพักประกันน่าจะหมดละครับตอนเเรกใช้ได้ปกติพอดีย้ายห้องเเล้วมันอยู่ๆใช้ไม่ได้เสียบไฟไม่ติด ไม่เเน่ใจเป้นที่อเเดปเตอร์ สายไฟ เเบต หรือตัวเครื่องครับไม่มีตัววัดไฟหรือเครื่องมือช่างเช็คครับ เลยอยากถามพี่ๆที่เคยส่งซ่อม ว่าส่งที่ไหนดีครับ

ถ้า่สงซ่อมมหาจักร คิดเเพงไหมครับ มันมีอะไรเป็นพิเศษเเบบsonyที่ต้องส่ง0โดยเฉพาะไหมครับ ถ้าช่างนอกเเนะนำช่างคนไหนได้บ้างครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

04/01/2017 23:59:25
573
สามารถส่งตรวจเช็คอาการที่ศูนย์มหาจักรได้เลยครับ หากซ่อมไม่ได้ เค้าจะมีเสนอเงื่อนไขซื้อสินค้าตัวใหม่ในราคาพิเศษจ้าา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอความช่วยเหลือเรื่องการซ่อมลำโพงjblหน่อยครับ"