Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีเรื่องรบกวนครับ Iriver ifp-180T EU ไม่ขึ้นไดร์ที่คอม

nppisut

24/11/2016 10:14:35
1

มีเรื่องรบกวนครับ Iriver ifp-180T EU ไม่ขึ้นไดร์ที่คอม ผมเสียบคอมแล้วที่เครื่องขึ้นตามรูปแต่ที่คอมไม่ขึ้นอะไรเลย ลงเพลงไม่ได้เลยครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ จะให้ผมส่งเครื่องไปให้ทำหรือแจ้งfile ที่ต้องใช้มาก็ได้ครับ คอมผมWin10/เครื่องฟังเพลงFW1.14 ขอบคุณเวปมั่นคงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

noobaka

03/10/2018 13:19:00
0
อ้างอิง : มีเรื่องรบกวนครับ Iriver ifp-180T EU ไม่ขึ้นไดร์ที่คอม - nppisut

มีเรื่องรบกวนครับ Iriver ifp-180T EU ไม่ขึ้นไดร์ที่คอม ผมเสียบคอมแล้วที่เครื่องขึ้นตามรูปแต่ที่คอมไม่ขึ้นอะไรเลย ลงเพลงไม่ได้เลยครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ จะให้ผมส่งเครื่องไปให้ทำหรือแจ้งfile ที่ต้องใช้มาก็ได้ครับ คอมผมWin10/เครื่องฟังเพลงFW1.14 ขอบคุณเวปมั่นคงครับ

>>>ตอนนี้หาวิธีได้เหรือยังครับ ผมก็ยังทำไม่ได้เหมือนกัน<<<
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีเรื่องรบกวนครับ Iriver ifp-180T EU ไม่ขึ้นไดร์ที่คอม"