Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[WTS] ตามหา CD วง Budokan หลายอัลบั้มครับ

pong40206

03/11/2016 22:40:27
0
สวัสดีครับ

ผมขออนุญาตตามหาซีดีเพลง ของวง Budokan 3 อัลบั้ม ดังนี้ครับ
รูปหน้าปกเอามาจาก internet เพื่อเป็นตัวอย่างครับ

1.) อัลบั้ม: "บูโดกัน (Budokan)

2.) อัลบั้ม: "เย้ เย!"

3.) อัลบั้ม: "The Very Best of Budokan"

หากท่านใดมีซีดีอัลบั้มใดในสามอัลบั้มนี้และต้องการขายรบกวนติดต่อมาที่
โทร: 08สี่ 2หนึ่งหนึ่ง Oสาม2แปด (ป๋อง)
สะดวกจัดส่งทางไหน อย่างไรลองโทรมาคุยกันก่อนครับ

ขอบคุณครับ :)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"[WTS] ตามหา CD วง Budokan หลายอัลบั้มครับ"