Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำสาย lineout ของ dap sony หน่อยครับ

Mickeymouse

27/10/2016 12:44:24
14
อยากต่อผ่าน lineout ใช้ dac ภายนอกครับ
มีสายยี่ห้อไหนราคาไม่แรงบ้าง ไหมครับ
(ไม่เกิน 2000) 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tum Munkonggadget

27/10/2016 13:22:04
447
ตอนนี้ทางร้านไม่มี Dock ของ Sony เลยครับ
แนะนำหาเป็น Dock Adaptor ที่เป็นช่อง 3.5 ตัวเมีย แล้วใช้สายมินิมาเสียบต่อ จะได้ใช้สายที่คุณภาพดีๆหรือเปลี่ยนได้ในภายหลังครับ

เห็นมีช่างหลายคนที่อยู่ในเวปบอร์ดมือสองเอามาขายอยู่   มีช่างทิว ( Tew Hifi ) หรืออาจจะสั่งจาก aliexpress เอาก็ได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำสาย lineout ของ dap sony หน่อยครับ"