Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาตเฮีย ขายมือถือ S7 Edge งามหยด ยกกล่อง ลองดูก่อนได้ครับ

Artistiz

29/09/2016 12:47:01
0
S7EDGE GOLD เครื่องศูนย์ ประกันเหลือ8เดือน ยกกล่อง อุปกรณ์แท้ยังไม่เคยแกะใช้ครับ แถมเคสSpigen
ติดกันรอยหน้า-หลังของ Gorilla แบบลดรอยนิ้วมือ ทัชลื่นดีครับ ด้านหลังเป็นแบบด้าน ไม่เป็นรอยนิ้วมือ
กันน้ำได้ด้วยนะครับ อย่าลืม หน้าฝนแบบนี้ สบายใจครับ ยืนตากฝนไม่ต้องกังวลว่าจะพัง แต่คนใช้จะเป็นไข้ซะก่อน55555

อุปกรณ์ : อุปกรณ์แท้ยังไม่เคยแกะใช้ครับ มีกล่อง คู่มือ + เข็มจิ้มซิม + หัวชาร์จ + สายUSB + OTG + หูฟัง + เคสSpigenสภาพใช้งาน
สภาพ : 98% สวยมาก ไม่มีรอยตก ไม่มีรอยลอก
ตำหนิ : เผื่อขนแมว ตามการใช้งาน2%ครับ
ราคา : 17,000บ ถ้วน ๆ
ติดต่อ : 091 009 4156 ไลน์ mintzsugus หรือ pm
นัดรับ : บางกะปิ นวมินทร์ แฟชั่น ลาดพร้าว รามคำแหง, BTS MRT, EMS ตามตกลงครับ
ประกัน : เหลือ8เดือน ถึงเดือน5/60ครับ
เหตุผลในการขาย : นำเงินไปซื้อรุ่นอื่น หรือ ท่านใดต้องการแลก เสนอมาได้ครับทางไลน์/pm
( สนใจ LG G5, P9ธรรมดา สีดำ เป็นพิเศษ )

กล้องของ S7EDGE ถ่ายรูปเวลากลางคืนสวยมากครับ ด้วยค่าFแค่1.7 แทบจะไม่มีนอยซ์เลยถ้าใช้โหมดPRO
แต่ในทางกลับกัน ถ้าถ่ายในที่มีแสงสว่างมาก ๆ ก็ทำให้รายละเอียดเก็บได้ไม่ครบทุกจุดเช่นกัน (เทียบกับP9)
ด้านสเปคการใช้งาน ต้องบอกว่าแรงแบบกินขาดครับ แล้วก็ไม่ค่อยร้อนเท่าไหร่ด้วย
ผมเล่นเกม ไม่มีเกมไหนที่กระตุกเลยนะ

เครื่องสวยมากครับ ส่องไฟถ่ายให้ดูชัด ๆ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขออนุญาตเฮีย ขายมือถือ S7 Edge งามหยด ยกกล่อง ลองดูก่อนได้ครับ"