Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำFull size over ear งบไม่เกิน 5000

KIzeAtt

24/09/2016 23:20:07

ตามหัวข้อเลยครับ โดยปกติผมฟังเพลงทั่วๆไปpop/rockไม่ได้เน้นแนวใดเป็นพิเศษ แต่อาจจะชอบให้มีเบสพอประมาณ(ตัวเก่าใช้ koss portapro)

และ อยากได้ตัวที่มีสเตจกว้างพอจะแยกทิศทางของเสียงในเกมได้น่ะครับ 

อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับเผื่อวันไหนเข้าไปที่ร้านได้ไปลองฟังดู :))

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

25/09/2016 12:24:23
1,057
แนะนำ ATH M50X เลยครับ รุ่นนี้เบสเด่น ฟังร็อคสนุก เเต่ยังให้รายละเอียดที่จัดว่าดีเยี่ยม ในช่วงราคานี้เลยครับ ถือว่าอัพเกรดจาก koss มาอีกหนึ่ง step เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ช่วยแนะนำFull size over ear งบไม่เกิน 5000"