Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง bluetooth ของ หูฟัง Jabra SPORT ROX กับ JBL SYNCHROS REFLECT

cvncvncvn

23/09/2016 16:00:40
หูฟัง bluetooth ของ หูฟัง Jabra SPORT ROX กับ JBL SYNCHROS REFLECT
อันไหน ที่เหมาะแก่การใส่วิ่งหรือออกกำลังกายหนัก ครับ ที่โดนเหงี่อได้ ผมเป็นคนเหงี่อ ออกมาก
เคยซื้อ หูฟัง bluetooth ของยี่ห้อหนึ่ง มาแล้วมันช็อตตลอด อยากได้ งบไม่เกิน 4,000- ครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/09/2016 19:19:59
1,057
JBL SYNCHROS REFLECT ทนเหงื่อได้ระดับหนึ่งเลยครับ สามารถใช้ทำกิจกรรมทั่วไปได้สบายๆเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"หูฟัง bluetooth ของ หูฟัง Jabra SPORT ROX กับ JBL SYNCHROS REFLECT"