Guest
หมวดหมู่ >

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

+ + Seiko Military 4R36 ราคาถูกๆ สุดคุ้ม + +

TaTar

21/09/2016 12:26:27
0
วันนี้ขออนุญาตปล่อยของหน่อยครับ .... 
ไม่อยากเกริ่นยืดเยื้อ .... จะคุ้มน่าสนใจหรือไม่ ไปดูกันเลยครับ

นาฬิเรียบๆ สไตล์วินเทจนิดๆ ... นั่นคือ 
SEIKO 5 Sport Militarry ครับ ...

มาชมรายละเอียดกันเลยครับ 

หน้าสวยใส ... 

สายนาโต้เป็นของเดิม ของ SEIKO แท้นะครับ 

ที่บัคเคิลมีรอยขนแมวตามการใช้งาน .. แต่ตัวจริงยังสวยๆ ไม่เชื่อมาดูได้

(ที่ห่วงรัดสาย ที่เห็นนั่น คือกันรอยมันลอกนะครับ เพราะตั้งแต่ใช้มา
ผมไม่ดึงกันรอยออก ปล่อยไว้จนมันลอกเอง)

Military ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่แล้วนะครับ ... ตัวเรือนใหญ่เต็มข้อสวยกว่ารุ่นเก่า

ส่วนเครื่องเป็นเครื่อง 4R36 แล้วครับ ...ซึ่งสามารถขึ้นลานได้ และแฮคเข็มวินาทีได้

(ที่ฝาหลัง ยังติดกันรอยอยู่นะครับ)

มาครบๆ ทั้งกล่อง คู่มือและใบรับประกัน 

(ตัวนาฬิกาหมดประกันไปแล้วนะครับ แต่มีของครบๆ ตามที่บอก)

โดยสรุปนะครับ ... สำหรับนาฬิกา SEIKO 5 Sport Military 4R36 นะครับ 

สภาพโดยรวมสวยๆ ครับ ... อาจมีริ้วรอยตามบัคเคิล / ห่วงรัดสายบ้าง
แต่ขอแจ้งว่า ไม่มีรอยหนักๆ แน่นอน ... สวยใหญ่จะเป็นรอยเล็กๆ บางๆ 

ตัวนาฬิกาหมดประกันแล้วนะครับ (อดีต ปกศ.ไทย)...
แต่ยังสภาพสวยๆๆ ของครบๆ ตามที่บอก 

ใครสนใจ นัดเจอเพื่อมาชมตัวจริงๆ ได้ครับ ... รับรองไม่ผิดหวัง

SEIKO 5 Sport Military 4R36 ... ครบๆ ยกกล่อง

ขอเสนอที่ราคาคุ้มๆ ไปเลยครับ จัดไปที่ราคา 3,499 เท่านั้นครับ ... 

สำหรับผู้สนใจ ใน กทม. สามรถนัดเจอได้ครับ สำหรับท่านที่อยู่ ตจว. ท่านจะให้ญาติๆ 
ท่านใน กทม. มารับกับมือ หรือ จะให้ส่ง EMS ก็แล้วแต่ท่านๆ ทั้งหลายจะสะดวกครับ

ปล.ใครสนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ ... 081-559-9198 โทรมาคุยกันได้ครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

oregonf

21/09/2016 12:52:14
0
สุดๆได้เท่าไรครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

TaTar

21/09/2016 13:51:54
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1
- oregonf

สุดๆได้เท่าไรครับ

โทรมาเลยครับ ... เดี๋ยวมีราคาพิเศษให้หลังไมค์  ^_^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"+ + Seiko Military 4R36 ราคาถูกๆ สุดคุ้ม + +"