Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Bose QC35 เป็นไงบ้างครับ ?

spk

19/09/2016 10:58:48
0

หลังจากที่ไปถอย  Bose Soundlink Mini 2 ที่ร้านมา ใช้งานได้ 3-4 เดือน ไม่ผิดหวังครับ  มันตอบโจทย์ใน Life Style  ทุกวันนี้เป็นเสมือนส่วนของชีวิตไปแล้ว หิ้วระหว่่างที่บ้าน-รถยนต์-ไปเที่ยว- ที่ทำงาน กระเตงไปไหนไปด้วย  

ตอนนี้สนใจหูฟัง  ไร้สาย ที่ดูไว้ คือ Bose QC35  ไม่ทราบว่ามีตัวไหนเปรียบเทียบบ้าง อยากให้วิจารณ์  หรือรีวิว  ชุดนี้ให้หน่อย ว่าเป็นไงบ้างครับ  
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/09/2016 20:07:15
1,057
รุ่นนี้โทนเสียงนั้นมีเอกลักษณ์ของ Bose แท้ๆเลยครับ ทั้งใส่สบาย โทนเสียงสมู้ท เบสนุ่มนวล มวลเสียงร้องอิ่ม แฟนๆ Bose นั้นต้องชอบเเน่นอนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Bose QC35 เป็นไงบ้างครับ ?"