Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ หูฟังสำหรับออกกำลังกาย ใช้สำหรับ วิ่งๆๆๆๆ ราว หน่อยครับ

MadaMoki

17/09/2016 22:41:41
พี่พี่ เพื่อนๆ คนไหนพอจะแนะนำ

หูฟังสำหรับออกกำลังกาย งบ ไม่เกิน 3,000 บาท หรือ +500 T_T

ปล. เป็นคนเงื่อเยอะครับ เวลาออกำลังกาย ใช้ Smartphone (iphone,android)

และเผื่อฟังเวลาขึ้นรถทางไกลกลับบ้านครับ

จุ๊บๆ ^_^
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

17/09/2016 23:28:27
1,057
แนะนำหูฟังที่เหมาะสำหรับเเนวนี้อย่าง Bose soundsport เลยครับ รุ่นนี้ใส่สบาย และสายกันเหงื่อ ใช้งานด้าน ออกกำลังกายได้นานเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ หูฟังสำหรับออกกำลังกาย ใช้สำหรับ วิ่งๆๆๆๆ ราว หน่อยครับ"