Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามหาร้านขายjabra รุ่น evolve 40 หน่อยครับ

7zllab

17/08/2016 15:18:29
0

พอดีว่าจะเอามาใช้ในองค์กรครับ
อยากได้บริษัท หรือตัวแทนจำหน่าย jabra รุ่น evolve 40 หน่อยครับ
ใครพอจะทราบ รบกวนหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Jimmy Carson

09/01/2017 20:01:56

หาซื้อได้ยังครับ ผมกำลังหาอยู่เหมือนกันมาใช้ที่ทำงาน ผมติดต่อ ตัวแทนจำหน่ายของ SIS distriubution เขาบอกว่าของไม่มี ต้องสั่ง และ รอ 30-45 วัน
ผมเห็น lazada มีขายโดยบริษัท PGS ผมพยายาม search หาบริษัทนี้แต่ไม่พบ เลยไม่ค่อยมั่นใจ 
ดูว่าหาซื้อยาก ว่าจะตัดใจไปมอง Plantronics เห็นมีของบน web online ของเครือ บ.System2000

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามหาร้านขายjabra รุ่น evolve 40 หน่อยครับ"