Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

m6 & ksc35 ปรับกันยังไงบ้างคับ

boy

25/06/2007 19:54:54
สวัสดีคับ
วันก่อนไปซื้อ ksc35 มาคับ
เลยอยากรู้ว่าพี่ๆปรับเสียงตัว m6 กันยังไงบ้างคับ
ในส่วน EQ , stabilizer ต้องปรับประมาณไหนคับ
เพื่อจะได้เป็นแนวทางให้ผมคับ
ขอบคุณมากคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/06/2007 20:38:12

แนะนำให้เริ่มจากเรียบสุดก่อนครับ คือปรับแบบเส้นตรงก่อน แล้วค่อยๆ ยกอันซ้ายสุด และขวาสุดทีละนิดๆๆๆ

ปรับให้มันเป็นรูปชามหงายครับ จะให้เสียงออกแนวร็อค ฟังสนุกขึ้นอีกหน่อยได้ครับ

ปล. ข้อนี้แนะนำสำหรับคนชอบปรับ EQ นะครับ พวกลัทธิ Flatนิยม ห้ามคัดค้านจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"m6 & ksc35 ปรับกันยังไงบ้างคับ"