Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

--- พี่หมูหวานนนนจ๋าาาาา ----

G1ZMO

24/06/2007 23:33:57
พอดี....
ผมมีแอมป์อยู่ตัวนึงครับ....มันเป็นแอมป์ขับลำโพงธรรมดาๆ

แต่เสียงมันก็ค่อนข้างเป็นที่น่าพอใจ สำหรับผม...ในระดับนึงครับ

แต่...ผมอยากทำให้มันดีที่สุด....เท่าที่ตัวมันจะทำได้น่ะครับ

เลยอยากรู้ว่า....พี่ หมูหวาน พอจะมีเวลาว่างมั้ยครับ..
อยากจะเอา แอมป์ตัวนี้ไปให้แกะ แล้ว โม เท่าที่จะทำได้น่ะครับ งบซัก 1000 - 2000 อะไรปีะมาณนี้...

พี่พอจะว่างมั้ยครับ...
ช่วงนี้ผมว่างๆ จะได้ยกไปให้ดู ที่ พันทิพ งามฯ เลย...

ขอบคุณมากครับพี่....สวัสดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

-SweetPig-

25/06/2007 07:56:33

ต้องขอดูวงจรก่อนน่ะครับ ถ้าเขาทำมาดีแล้วก็ไม่รู้จะโมตรงไหนเหมือนกัน 5555

ยังไงลองถ่ายเครื่องในมาให้ผมดูหลายๆรูปก่อนงับ
จะได้ไม่ต้องเสียเวลาแบกไป-มา จ้า

ส่งมาที่ thoss_kmitl@เมลล์ร้อน.com
หรือสงสัยอะไรโทรมาคุยก่อนได้เลยจ้า 08-6810-7374
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"--- พี่หมูหวานนนนจ๋าาาาา ----"