Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียคะช่วยเปรียบเทียบหน่อยค่ะ

นิว

24/06/2007 17:05:46
เคยใช้ cx-300 ค่ะ เเล้วตัวล่าสุดก็คือ um1 เเล้วพอดีมันเจ๊งอ่ะค่ะเลยอยากซื้อตัวใหม่ที่เล็งๆไว้ก็มีสามตัว super fi5 pro, um2, e4c เฮียช่วยเทียบหมัดต่อหมัดหน่อยจิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

24/06/2007 21:53:00

แป่ววววววว 5555

เดี๋ยวจะมั่วเปล่าหว่า แต่จะลองเทียบๆ ดูแล้วกันเนาะ

5pro เสียงกลมกลืน ทั่วๆ กัน มีสีสันนิดๆ เบสไม่นุ่มมาก พอๆ กับแหลมที่ใส แต่มีอาการกุดปลายนิดๆ ภาพรวมๆ ดี ฟังได้นานพอควร ไปได้ดีกับเพลงร็อค ทั่วไป

UM2 เบสนุ่มนวล มีมวลสารดี พิธีดี เด้งดึ๋งๆ แหลมรายละเอียดดี ปลายเล็กๆ ก็ได้ยิน เสียแต่ตรงที่กลางมันถอยหลังมากไปหน่อย อัพเปอร์เบสยื่นมาย่านกลางหน่อย ทำให้ฟังแล้วเหมือนขุ่นนิดๆ

E4C แฟลตเรียบ คล้ายๆ คอนโด อะจ๊าก เสียงทุกย่าน ออกมาพอๆ กัน ไม่มีเสียงย่านไหนหวือหวา เป็นหูฟังที่ไร้สีสัน มาไงไปงั้น ไดนามิคไม่หวือหวา ทำให้ฟังบางครา อาจจะเคลิ้มหลับได้

5555 ทั้งนี้ทั้งนั้น ผิดพลาดยังไงก็อภัยด้วยจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียคะช่วยเปรียบเทียบหน่อยค่ะ"