Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่นเทปพกพา ตามสภาพ Sony WM-EX633 / Sony WM-GX688 / ซากเทป SONY 2 ตัว

kuchi

06/03/2016 18:57:54
2
ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่นเทปพกพา ตามสภาพ Sony WM-EX633 / Sony WM-GX688 / ซากเทป SONY 2 ตัว

@@@ หมายเหตุและคำเตือน !! กรุณาอ่าน !! ให้เข้าใจ ทั้ง รายละเอียด สภาพ ราคา ฯลฯ เสียเวลาสักหน่อย จะได้ไม่เสียสิทธิของตนเอง @@@

เครื่องเล่นเทปพกพา ตามสภาพ Sony WM-EX633 MADE IN JAPAN มีเครื่อง + รางถ่าน AAX1

สภาพมีรอยตามการใช้งาน บอดี้ อลูมิเนียม รางถ่าน AA ก้อนเดียว

เล่นได้ปกติทั้งสองหน้า กดกรอได้ปกติ แต่บ้างครั้ง ต้องกดย้ำ ช่องหูฟังปกติ วอลลุ่มปกติ ( แต่ก็ไม่แนะนำให้กรอผ่านตัวเครื่องครับ ถือเป็นการรักษาสานพาน )

การเล่นเทป ข้อสำคัญ เทปมีความอนาล็อค มีเสียงสั่นบ้าง ความทึบของเสียง หลบบ้างตามอายุ บ้างม้วนเทปนั้นๆด้วย

จะให้เต็ม 100% เหมือนตอนออกเป็นไปมิได้ อาจจะต้องนำไปล้างหัวหรืออื่นๆ แต่ ตอนนี้ ก็ยังคงเล่นได้ปกติครับ

มี VDIEO การเล่น รับชมด้านล่างเลยครับ

ราคา 888 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! EMS FREE !!!

### กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ ###

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

หรือ หน้าเพจ ติดตาม ถูกใจ ไม่ถูกใจก็ได้ อิ อิ ^____^

https://www.facebook.com/pages/Kuchi-Seeker-Cd-Md-Ipod-Mp3-Etc/686261548166611

"" ประวัติการซื้อขาย ถ้าไม่มั่นใจโปรดตรวจสอบเลยจ้าา ""

https://www.google.co.th/webhp?hl=th#hl=th&q=kuchi+2015+site:www.forum.munkonggadget.com

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

*** สินค้าทุกชิ้น รับประกันการใช้งาน 3 วัน หลังจากได้รับของ ถ้าของมีปัญหา กรุณาส่งคืนทันทีไม่เกิน 24 ชม ( ยกเว้น ซาก อะไหล่ ตามสภาพ และ มารับเอง )

ถ้าทำการตรวจสอบว่า สินค้ามีปัญหาจริง คือ เงินให้เต็มจำนวนไม่หักค่าใดๆทั้งสิ้น ขอให้ของอยู่ในสภาพเดิม และ ไม่ทำการดัดแปลงใดๆ ***

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

VIDEO การทดสอบ การเล่นเเละใช้งาน

More Than I Can Say By Sony WM-EX633

Posted by Kuchi Seeker Cd Md Ipod Mp3 Etc. on 6 มีนาคม 2016

ความคิดเห็นที่ : 1

kuchi

06/03/2016 18:58:21
2
@@@ หมายเหตุและคำเตือน !! กรุณาอ่าน !! ให้เข้าใจ ทั้ง รายละเอียด สภาพ ราคา ฯลฯ เสียเวลาสักหน่อย จะได้ไม่เสียสิทธิของตนเอง @@@

เครื่องเล่นเทปพกพา ตามสภาพ Sony WM-GX688 เครื่อง + รางถ่าน AAX1 + รีโมทมีไฟ

สภาพมีรอยตามการใช้งาน บอดี้อลูมิเนียมอีกครึ่งพลาสติก รางถ่าน AA ก้อนเดียว

เล่นได้ปกติทั้งสองหน้า อีกหน้านึงเสียงทึบๆ กรอไม่ได้ ช่องหูฟังปกติ วอลลุ่มปกติ ( แต่ก็ไม่แนะนำให้กรอผ่านตัวเครื่องครับ ถือเป็นการรักษาสานพาน )

การเล่นเทป ข้อสำคัญ เทปมีความอนาล็อค มีเสียงสั่นบ้าง ความทึบของเสียง หลบบ้างตามอายุ บ้างม้วนเทปนั้นๆด้วย

จะให้เต็ม 100% เหมือนตอนออกเป็นไปมิได้ อาจจะต้องนำไปล้างหัวหรืออื่นๆ แต่ ตอนนี้ ก็ยังคงเล่นได้ปกติครับ

มี VDIEO การเล่น รับชมด้านล่างเลยครับ

ราคา 888 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! EMS FREE !!!

### กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ ###

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

หรือ หน้าเพจ ติดตาม ถูกใจ ไม่ถูกใจก็ได้ อิ อิ ^____^

https://www.facebook.com/pages/Kuchi-Seeker-Cd-Md-Ipod-Mp3-Etc/686261548166611

"" ประวัติการซื้อขาย ถ้าไม่มั่นใจโปรดตรวจสอบเลยจ้าา ""

https://www.google.co.th/webhp?hl=th#hl=th&q=kuchi+2015+site:www.forum.munkonggadget.com

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

*** สินค้าทุกชิ้น รับประกันการใช้งาน 3 วัน หลังจากได้รับของ ถ้าของมีปัญหา กรุณาส่งคืนทันทีไม่เกิน 24 ชม ( ยกเว้น ซาก อะไหล่ ตามสภาพ และ มารับเอง )

ถ้าทำการตรวจสอบว่า สินค้ามีปัญหาจริง คือ เงินให้เต็มจำนวนไม่หักค่าใดๆทั้งสิ้น ขอให้ของอยู่ในสภาพเดิม และ ไม่ทำการดัดแปลงใดๆ ***

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

VIDEO การทดสอบ การเล่นเเละใช้งาน

Kiss Me Another By Sony WM-GX688

Posted by Kuchi Seeker Cd Md Ipod Mp3 Etc. on 6 มีนาคม 2016

ความคิดเห็นที่ : 2

kuchi

06/03/2016 18:58:39
2

ซากเทป SONY 2 ตัว

ไฟไม่เข้า สภาพตามรูป ขายเป็น ซาก อะไหล่ ขยะอิเล็กทรอนิกส์ เอาไปซ่อม แงะ แคะ แกะ เกา หรือ ตามใจนึกเลยจ้าา

ราคา 399 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! ลงทะเบียน FREE !!!

ความคิดเห็นที่ : 3

kuchi

07/03/2016 09:07:00
2
up
ความคิดเห็นที่ : 4

kuchi

07/03/2016 14:16:42
2
Sony WM-EX633 *** ขายแล้วจ้าา ***
ความคิดเห็นที่ : 5

kuchi

08/03/2016 11:22:34
2
up
ความคิดเห็นที่ : 6

kuchi

08/03/2016 15:04:20
2
ปิดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ _/\_

ขอบคุณพื้นที่มากๆ และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............Thanks...You.......................You...Thanks
........Thanks.........You...................You.........Thanks
.....Thanks..............You...............You..............Thanks
...Thanks..................You..........You..................Thanks
..Thanks.....................You.......You.....................Thanks
.Thanks.......................You...You.........................Thanks
Thanks..........................YouYou..........................Thanks
.Thanks...........................You.............................Thanks
..Thanks..........................................................Thanks
...Thanks......................................................You
…...Thanks..................................................You
.........Thanks..........................................You
............Thanks...................................You
................Thanks...........................You
..................Thanks.....................You
......................Thanks..….........You
............................ThanksYou
"ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่นเทปพกพา ตามสภาพ Sony WM-EX633 / Sony WM-GX688 / ซากเทป SONY 2 ตัว"