Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

boy

19/06/2007 21:38:55
สวัสดีคับพอดีผมซื้อ m6 จากงาน commart ของบูธ meizu เองคับ
แล้วพอดีมาเปิดเมื่อกี้กดปุ่ม power มันไม่มีไรขึ้นเลยคับ
เลยลองเอาไปชาร์จไฟคือมี adapter ที่ซื้อมาด้วยเคี่องมันก็อุ่นๆอะคับพอชาร์จได้ชั่วโมงนึงก็ถอดออกแล้วเปิดอาการเหมือนเดิมคับเปิดไม่ติด
ลองครั้งสุดท้ายเสียบเข้ากับ computer มันไม่มีไรตอบสนองเลยคับ
อย่างนี้มันเสียรึเปล่าคับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/06/2007 08:52:31

เอ...... ใหม่ๆ ไม่น่าจะเสียนี่นา 555

ลองชาร์ตแบบเต็มๆ ใหม่อีกครั้งครับ ผมคาดว่าอาจจะชาร์ตไฟไม่เข้าได้นะครับ การชาร์ตต่อจากคอม บางทีก็ไม่ค่อยชัวร์จ้า

แต่นี่บอกว่าซื้อ adaptor มาด้วย ยิ่งสงสัยหนัก

ลองรีเซ็ทใหม่หมด แล้วทดลองอีกรอบครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ เอามาฝากที่ผมก็ได้ครับ หรือจะส่งเองก็ได้จ้า

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

อ้นพัทยา

06/05/2022 20:56:47
เปิดเป็นหรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อย่กรู้
หยิกหู 0
"มันเปิดยังไงคับ"