Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รีวิว.....หูฟัง & Player (โดยแฟนๆทางบ้านจ้า)

นายมั่นคง

21/12/2006 20:13:12

มาแล้วครับ กระทู้ใหม่ 555

ตั้งกระทู้นี้เพื่อขอเชิญๆ แฟนๆทางบ้าน ที่อยากจะทดลองรีวิวเล่นๆ สนุกๆ เพื่อเป็นแนวทางกับคนอื่นๆ ที่ยังไม่มีโอกาสได้ลองใช้ครับ (ได้บุญด้วย 555)

เอาเลยครับ ใครอยากจะรีวิวอะไร สำนวนดี หรือไม่ดี เก่งไม่เก่ง ช่างหัวมันครับ เอาแบบสไตล์ตัวเองดีที่สุด

ขอบคุณที่ร่วมบันทึก REVIEW กันครับ 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/12/2006 20:19:22

ใน คคห 1 เป็นฝีมือของคุณ blind นะครับ ไม่ใช่ของผมล่ะ 555 รีวิวของผมนั้นอ่านแล้วไม่ได้อะไรเลย นอกจากบ้าๆ บอๆ อย่างเดียวครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

21/12/2006 22:20:52

รีวิว KSC55 โดยคุณ XIII

-----------------------------------------------------------

มารายงานความคืบหน้าคร้าบบบบ(อย่างกะโปรเจคมหาลัยอ่ะเนี่ย) หลังจากที่ได้เจ้าksc55 มานอนกอดจูบลูบคลำแล้ว และในคณะที่พิมพ์กระทู้อยู่นี้ เจ้า 55 ก็กำลังโดนเสียบไม้ปิ้งอยู่ใกองไฟที่เด็ก ๆ แถวบ้านก่อผิงไฟกัน อ่ะนะ ตอนนี้พลาสติกเริ่มละลายแล้ว 555+ เข้าเรื่อง ๆ มาบอกเกี่ยวกับอาการ บีบ ของเจ้า 55 ที่บางคนถูกบีบจนหน้าเขียวคล้ำคล้ายคนถูกสาว ๆ เตะผ่าหมาก ถึงขั้นอาจทำใจไม่ได้ โยนเจ้า 55 ทิ้งลงถังขยะแล้วต้องรีบคุ้ยถังเอากลับคืนมาด้วยความเสียดายมันนี่(สงสัยเสียดายเงินที่กิน มาม่า 555) เข้าเรื่องเลยและกาน เนี่ย หลังจากที่ลองครั้งแรกนะครับ มันก็ยังคงความเป็นเอกลักษณ์ในการ บีบ กบาลน้อย ๆ ของผมไม่เปล่ยนแปลง เรียกได้ว่า บีบไม่เคยเปลี่ยนแปลง อา ฮ้า อาฮ้า(เหมือนเพลลง รักไม่เคยเปลี่ยนแปลง พี่ ติ๊ก ชิโร่ เลย) แต่ทุกปัญหามีทางแก้ เหมือนติดตังเฮียมั่นก็ต้องไปจ่ายคืออ่ะนะ(หรือไม่ก็ทำตัวเป็นซามูไร ชักดาบบบบ) ขอยืมมุกรายการขายของใรทีวีหน่อยนะ ซาร่า วันนี้ผมขอแนะนำheadphonecases ofthead สรรพคุณของมันนะซาร่า ช่วยให้ 55 ของคุณลดแรงบีบลงได้นิดหน่ยนะซาร่า โอ้ว ว้าว พระเจ้ายอด มันจอร์จมาก ต่อไปนี้ชั้นไม่ต้องทนถูก บีบ จนหน้าเขียวแล้วซิจอรืจ ใช่แล้วซาร่า ไม่ใช่แค่นั้น สั่งทำภายใน 5 วินาที เราแถบกระดาษกาวไปยึดให้มันแน่น ๆ อีก 2 แผ่น สนใจติดต่อ 08x-xxx-xxxx ได้ตลอด 24.5 ชม. นะครับ เหอ ๆ ๆ กลับมาเป็นคนธรรมดาแระ ไอ้วิธีแก้ที่ว่าก็เอาซองใส่ HD201 ที่เคยซื้อมา แล้วซองกันกระแทกที่ใส่มาโดยทิ้งร้างว่าเปล่า ให้ฝุ่นมาจับจองเป็นที่อยู่ เราก็ไปทำการเวณคืนซองมาส่วนนึงทำเป็นแผ่นสี่เหลี่ยม หรือจะ 5 เหลี่ยม 6 เหลี่ยม วงกลม หรือไม่เป็นเหลี่ยมก็ได้ตามศรัทธาและความต้องการ(จะฉีกไร้รปแบบก็ได้นะครับ ตามสบาย) ให้มันได้ขนาดพอสมควร ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป ให้มันพอ ๆ ที่จะม้วน ๆ ๆ พันแกนเจ้า 55 ได้หลาย ๆ รอบหน่อย พอได้มา 2 ชิ้นแล้ว ก็เอามาม้วน ๆ ๆ พัน ๆ ๆที่ขาของ เจ้า 55 แล้วเลื่อนมาบริเวณที่มันบีบรัดเราร ทำได้ตามต้องหารนะครับ ว่าจะพันข้างซ้าย ข้างขวา หรือทั้ง 2 ข้าง แนะนำ 2 ข้างครับ แล้วคุณจะสบายกบาลขึ้นเยอะ พอเสร็จสรรพตอนนี้ เจ้า 55 จอมบีบก็จะลดความบีบลง คราวนี้จะใส่ไปวิ่ง(ราว) หรือใส่ทะเลาะกับแฟน หรือใส่เต้นเบรคแดนซ์ หรือใส่ไว้ลดเสียงเมียด่าเพราะซื้อมาก็สบายขึ้น ถ้าทำอย่างผมแล้วมะลดลง ก็อย่างคิดว่าคุณทำผิดพลาดหรือผมทำมะดีนะครับ กบาลใครกบาลมัน มันจะบีบไม่เท่ากันหรอก แต่ถ้าโดนเมียที่บ้านทุบกบาลมาล่พก็ เจ็บเหมือนกันแน่ ๆ มะเชื่อถามเฮียมั่นได้ครับ ว่าเจ็บมะ อิอิอิอิ ล้อเล่นนะครับเฮีย แล้วจะมารีวิวเสียงให้อ้านนะครับ หลังจากเผาได้50 up ก่อน ขอบคุณที่เปิดเข้ามาดูนะคร้าบบบบบ เมอรี่คริสมาสต์แอนแฮปปี้นิวเมีย เอ้ย นิวเยีย ล่วงหน้านะคร้าบบบบบ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ แล้วที่สำคัญรักษาสุขภาพมันนี่ในกระเป๋าด้วยนะครับ เด๋วหาว่าหล่อมะเอน 555+

By : XIII (21/12/2549 08:12:05)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

setup

22/12/2006 00:43:33
อื่ม.....ขอเวลาไปทบทวนตั้งหลักตามประสา&squot;&squot;เหล่านั้ง&squot;&squot;
ก่อนครับ55...แล้วจะมาร่วมแจมครับ เห็นgradoรุ่น
พระกาฬเรียก เหล่ากง มาแล้วใช่ไหมครับ
แสดงว่าใกล้ถึงคิวรุ่น &squot;&squot;เหล่าม่า&squot;&squot;แล้วแน่ๆเลย.....555
หยิกหู 0
"รีวิว.....หูฟัง & Player (โดยแฟนๆทางบ้านจ้า)"