Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เหน่งบาตัดแปะ....บีโธเฟนคืนชีพ

เหน่งบา

14/02/2015 14:51:00
1,866
นี่คือจดหมายที่นักเล่นเครื่องเสียงกลางดึกได้รับ

คุณที่รัก

คุณคงคิดไม่ถึงว่าผมดีใจเพียงใด ที่ได้ยินเพลงของผมเอง ทั้งๆที่หูผมหนวกมาตั้งนานแล้ว

คราวหน้าโปรดเล่นซิมโฟนีหมายเลข ๕ ส่วนนักร้องประสานเสียง ผมจะหาให้เอง จากวงดุริยางค์กรมตำรวจ
จากใจจริง
ลุดวิก ฟาน บีโธเฟน

<ตัดแปะเอามาจากต่วย'ตูน ฉบับเดือน ก.ย. ๒๕๒๒>
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

crabfather

14/02/2015 16:35:40
166
ต่วย' ตูน พิเศษ นี่ผมซื้อมาอ่านทุกเดือนเลยครับ จนไม่มีที่จะเก็บแล้ว ล่าสุดดองไว้ 3 เล่มตั้งแต่เดือนธันวาคมยังไม่ได้อ่าน เพิ่งมาแกะออกจากถุงอ่านของเดือนธันวาคมไปนิดหน่อยเมื่อตอนเที่ยงวันนี้เอง = ="
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เหน่งบาตัดแปะ....บีโธเฟนคืนชีพ"