Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามครับ เกี่ยวกับ CIEM

masterguard9

05/01/2015 03:08:42
0
คือพี่ชายผม เขามาลองหูฟังผมQ701 และเขาค่อนข้างชอบ แนวเสียงแบบนี้

สเตจกว้าง สูงไม่บาด ไหลลงมาได้ลึก นักร้องอยู่ตรงหน้าประมาณนี้ครับ

เดินทางเกือบทั้งวัน เลยแนะนำ In ears ไป แต่ พี่เขาบอกใส่ไม่สบาย

เลยอยากถามว่า ถ้า Custom พอจะมีตัวไหน แนวๆนี้บ้างไหมครับ

ถ้าตัวไหนไม่สะดวกโพสหน้าวอล ซองเหลืองมาก็ได้นะครับ

งบ เขาคงประมาณ ไม่เกิน หลัก 4x,xxx มั้งครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/01/2015 13:43:54
1,057
ถ้าเเนวกว้าง โปร่ง เเละเสียงเคลียร์ นักร้องอยู่ด้านหน้าเวที
เเนะนำ um miracle เลยครับ เป็น CIEM ที่ใช้ BA ข้างละ 6 driver ครับ
ราคาสามหมื่นกลางๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามครับ เกี่ยวกับ CIEM"