Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่ๆ ครับ Bose SIE2i กับ Bose soundsport in-ear headphones ต่างกันยังไงครับ

J

26/12/2014 13:18:26
พอดีเห็นรูปแล้วรู้สึกว่าเหมือนกันเลย แต่กระเป๋าที่ให้มาในกล่องไม่เหมือนกัน (ชอบกระเป๋ากลมๆ มากกว่า ^_^)

ถ้าจะซื้อ ซื้อตัวไหนดีครับ เสียงต่างกันมากมั้ยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

มนุษย์แฮม

26/12/2014 14:26:44
0
สองตัวนี้เหมือนกันเลยจ้า Bose เปลี่ยนชื่อรุ่นน่ะครับ ส่วนตัวเก่าที่แถมอาร์มแบนด์นั้น พอเปลี่ยนรุ่นก็แถมเป็นกระเป๋ากลม ๆ มาให้แทนจ้า :)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พี่ๆ ครับ Bose SIE2i กับ Bose soundsport in-ear headphones ต่างกันยังไงครับ"