Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำ in ear งบไม่เกิน 4500 หน่อยครับ

shine_invisible

03/12/2014 14:34:31
11
พอดี Virang R-04 ที่ใช้อยู่ มันพังซะแล้วครับ ก็เลยอยากได้หูฟังใหม่
ขอคำแนะนำหน่อยครับ ปกติฟังเพลงแนว J-Anime/J-Pop, Taylor Swift, Arian Grande, Classic อยู่ครับ
เน้นเสียงแหลมสูง+Sound Stage กว้าง+เสียงร้องกับเบสแค่เท่าๆตัวเดิมก็พอครับ+ขับง่าย เพราะต่อตรงกับสมาร์ทโฟนครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

03/12/2014 14:59:11
1,057
ลองดู Zero รุ่น DX510 ครับ

รุ่นนี้กลางเเหลมเด่น ให้เสียงร้องที่เคลียร์ พวกรายละเอียดเครื่องสายเด่นมากๆ และให้ปลายเเหลมที่มีประกายดีทีเดียวครับ และที่สำคัญขับง่ายมากๆครับ ปรับโวลุ่มนิดเดียวเสียงก็ดังลั่นละครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำ in ear งบไม่เกิน 4500 หน่อยครับ"