Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แอปฟังเพลงในไอโฟนมีปัญหาครับ

boy

23/11/2014 16:35:56
ขอความกรุณาพี่ๆที่เคยใช้โปรแกรมเล่นเพลงของAmpliFlac กับ KaiserTone คือผมได้ซื้อโปรแกรมสองตัวนี้มาลงในเครืองไอโฟน 4 (อัพเป็นเวอร์ช่ั่น 7.1.2แล้ว) มันมีปัญหาครับคือ
1.โปรแกรม Ampliflac นั้นผมได้ลงเพลงทุกขั้นตอนแล้ว ในเครื่องไอโฟนของผมมันไม่มีเพลงซักเพลงเลยครับ แต่เวลาเชื่อมกับitunesมันก็ยังโชว์เพลงในแอปครับ
2. ส่วนโปรแกรม KaiserToneนั้น มันหน่วงมากครับ แล้วเสียงมันเบามากครับ (ตัวนี้มี่กินทรัพยากรเครื่องมากหรือเปล่าครับ)
ขอความกรุณาพี่ๆที่มีความรู้แนะนำหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"แอปฟังเพลงในไอโฟนมีปัญหาครับ"