Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

persiezaa

22/11/2014 23:50:11
0
คือมี IM70 อยู่ 1 อันถ้วน ถอยมาจากร้านเฮียนี้แหละครับ
ถือเป็นหูคู่กายเลยก็ได้ ฟังเช้า ฟังเย็น ก่อนนอนก็ยังจะฟัง
ที่นี้มันเกิดปัญหาขึ้นคือ ก้านที่ไว้สำหรับคล้องกับหูมันเหมือนละลายหรือหักเนี้ยแหละครับ
ตอนแรกก็เป็นข้างเดียว แล้วสักพักก็เป็นทั้ง 2 ข้างเลย ทำให้ไม่สามารถล๊อคหูฟังให้กระชับกับหูได้
เวลาเดินทางก็ไม่มีปัญหาเท่าไรหรอก แต่เวลาใส่ฟังตอนวิ่งนี้ซิ เดี๋ยวหลุดๆ เลยอยากสอบถามว่ามีวิธีซ่อมยังไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/11/2014 13:53:37
1,057
ลองนำมาส่งเคลมที่ร้านก่อนไก้ครับ โดยนำกล่องเเละใบเสร็จมาส่งด้วยครับ
ทางร้านจะประสานงานส่งไปให้ศูนย์เช็คอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเรื่อง IM70 ครับ"