Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มันนุ้มจริงๆครับเฮีย!

ไอ้ตู้

09/05/2007 00:40:38

เมื่อวานเพิ่งได้ Mini To Mini จากเฮียแฟรงค์มาพอลองแล้วอืม........โดนว่ะ(ยังไม่ได้Burnนะเนี่ย) ฟังครั้งแลกรู้สึกเลยว่าเบส มันนุ้มขึ้นจริงๆเคยแต่ได้ยินเอียมั่นบอกมาว่าสายของเฮียแฟรงค์ต่างจากMerrex Merrex เสียงจะออกแนวใสๆบางๆแต่ของ F&N จะออกแนวนุ้มลึก ยิ่งลองฟังของ Jack Johnson แล้วรู้เลยว่ามันนุ้มจริงๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/05/2007 08:46:58

เบสมันออกคนละแนว เบสของ F&N จะอุ่นอวบ และมีความยวบกว่า ส่วนเบส merrex นั้น ออกไปทางแน่น กระชับ ตึงตัว เป็นลูกครับ Punch กว่าเล็กน้อย

สรุปแล้วไม่ต้องกลัวว่าไม่ดี ไม่คุ้มตังค์ เพราะผมคัดและทดลองฟังก่อนจะเอามาขายทั้งคู่แหละ 555

รักไหนเล่นนั่นได้เลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"มันนุ้มจริงๆครับเฮีย!"