Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ ทำไม ibasso มันเป็นรอยง่ายอย่างนี้ครับ

baphonee

07/05/2007 21:51:48

เมื่อวาน ผม เอา t10 (ใส่ปลอกพสาสติกใสกันรอย) ยัดเข้าไปในกระเป๋ากางเกง เดียวกับ ibasso ผ่านไปสองชั่วโมงลองเอาขึ้นมาดู ....................อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเหมือน เครื่องผ่าน มา2-3 ปีแล้ว เป็น รอยง่าย มาก เลย >_<"""""
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

07/05/2007 22:14:20

5555 มันมาแนวเดียวกับ ipod ครับ

วัสดุที่ใช้ทำผิวเรียบมันเหมือน ipod เด้ะเลย

ลองขัดดูซิครับ ใช้ผ้าเช็ดแว่นตา แล้วขัดเปล่าๆ ไม่ต้องใส่อะไรทั้งนั้น ช่วยได้นิดหน่อยครับ

รอยจะจางลงเล็กน้อยจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับ ทำไม ibasso มันเป็นรอยง่ายอย่างนี้ครับ"