Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังผมขาดออกจากกัน พอจะซ่อมหรือเปลี่ยนสายได้ไหมคับ

ambas123

06/05/2007 16:48:29
คือว่าโพสในกระทู้แล้วไม่มีใครตอบ เลยขอตั้งใหม่ต้อง ขอโทษด้วยนะคับ

ของผมมันขาดออกจากกันเลยอะคับ พอจะซ่อม หรือเปลี่ยนสายได้ป่าว แล้วค่าใช้จ่ายในการซ่อม หรือเเปลี่ยนสายเนี้ย
ซักกี่บาทหรอคับ ช่วยบอก ราคาประมาณหน่อยนะคับ พอดีว่างบค้อนข้างจาจำกัด ช่วยหน่อนนาค๊าบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

่ฤทธิ์ หน้าเหลี่ยม

06/05/2007 18:16:32

เอ๋ เฮียมั่นตอบไปแล้วมิใช่เหรอ ว่าให้เอาไปที่ร้านงามวงวานด่วนจี๋เลย แถวนั้นมีมือโปรมีฝือระดับพระกาฬอยู่หลายคน พร้อมที่จะเนรมิตให้หูฟังที่เจ๊งกะบ้งไปแล้วฟื้นกลับคืนกลายมาเป็นหูฟังใหม่เอี่ยมอ่องเหมือนเดิมได้
และได้ยินเฮียมั่นบอกบ่อยๆว่า ถ้าไม่สุดกำลังจริงๆ บริการให้ฟรีไม่เสียสตางค์ เด้อ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"หูฟังผมขาดออกจากกัน พอจะซ่อมหรือเปลี่ยนสายได้ไหมคับ"