Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามเฮียว่าจะหาซื้อแจ๊กminiตัวเมียดีๆได้ที่ไหนครับ

nopphong

02/05/2007 00:21:48
คือเดินบ้านหม้อมีแต่ห่วยๆตัวละสิบยี่สิบบาท กลัวทำแอมป์แทบตายเสียงมาห่วยเพราะแจ๊ก
เลยอยากถามเฮียว่าพอจะเคยเห็นหัวแจ๊กมินิตัวเมียดีๆที่ไหนขายบ้างไหมครับ และพวกสายไฟดีๆที่ยังไม่ได้ประกอบเป็นสำเร็จรูบ(แบ่งขายเป็นเมตร) นี่พอจะหาได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/05/2007 09:30:12

พี่ nopphong คงหมายถึงตัวเมียเมียขนาด 3.5 มม.นะ

มันไม่มีครับในไทย ของดีๆ มีแต่ 5 บาท 10 บาท 5555

อันนี้ถามผมได้เลย เพราะผมค่อนข้างแน่ใจ เพราะเคยให้หมูหวานลองหาแล้ว แต่ประเทศไทยไม่มีแน่นอนครับ

ไอ้ที่แบบดีๆ อย่างที่ใช้ในแอมป์ portable ของฝรั่ง ในไทยไม่มีซักเจ้านึงครับ 555

ส่วนสายไฟดี ๆ ก็ดูร้าน Bom ซิครับ หรือไม่ก็ร้านทางฝั่งตรงข้าม ผมเห็นมีขายสายภายในอยู่หลายรายเลยจ้า 5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนถามเฮียว่าจะหาซื้อแจ๊กminiตัวเมียดีๆได้ที่ไหนครับ"