Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เจ้าแรพเตอร์ จะมีรุ่นน้อง ... เหรอคับ

ดีเจ โก้สมุย

30/04/2007 20:53:19

ผมจะได้ปล่อยเจ้ารุ่นพี่ ตัวนี้
พอดีมี คนสนใจจะอุปการะ ต่อ

ผมจะได้รอเจ้ารุ่นน้อง ตัวใหม่

แบบว่า ชอบ เด็ก ๆ ใหม่ ๆ ซิง ๆ แน่น ๆ อะ คับ
รอเฮียจัดให้

( ได้งานใหม่แล้วคับ เฮีย หาเรื่องเสียตังอีกแล้ว )
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/04/2007 21:05:36

เจี๊ยก................5555

ยังครับ ยังไม่มี

และจะมีเป็นรุ่นพี่ ไม่ใช่รุ่นน้องครับ

คือออกเป็นตัวแพงกว่าครับ คาดว่าอีกหลายเดือนจ้า 5555

ยินดีด้วยคุณดีเจโก้ งานใหม่น่าจะถูกสเปคนะ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ดีเจโก้ สมุย

30/04/2007 21:15:46

ผมหมายถึง เจ้าตัวใหม่นั้น แหละ ครับ
มาทีหลัง ต้อง เป็นรุ่นน้องซิครับ

แต่มาทีหลังถึงจะเจ๋ง กว่า แต่ก็ต้องเป็นรุ่นน้อง ซิครับ อย่าปีนเกลียว ๕๕๕

งั้นคงต้องสั่งเจ้า จตุคอส มาฟัง รอ เจ้าแรพเตอร์ ตัวใหม่ ก่อน

ก็ยังเปิดเพลงแนว เฮ้าส์มิวสิค เหมือนเดิม ละครับ
มีสระว่ายน้ำกลางผับ ฝรั่งตรึม พอเมาได้ที่มันโดด ลงไปเล่นน้ำ ถอดเสื้อบ้าง ใส่เสื้อบ้าง :123::123:
หยิกหู 0
"เจ้าแรพเตอร์ จะมีรุ่นน้อง ... เหรอคับ"