Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : เสนอเฮียทำเสี้อขายหนฃรือแจกลูกค้าครับ

นายมั่นคง

11/05/2007 22:22:47

5555

คิดไว้แล้วครับ

ตั้งใจจะทำเสื้อสีเหลืองแปร๋นๆ และสกรีนโลโกลายสีดำลงในเสื้อ
แบบว่าไม่ต้องใหญ่มาก พอให้เห็น

แต่ก็ติดตรงที่ว่า โลโกอัปลักษณ์แบบนี้ มันจะมีคนกล้าใส่หรือเปล่า

หรือว่ามีผมกล้าใส่อยุ่คนเดียว 555

ไอ้ครั้นจะเปลี่ยนโลโก้เป็นอันอื่น ก็กลัวคนจำไม่ได้อีก (หลายคนบอกว่าอันนี้เฮี้ยนดีแล้ว)

555

ได้ใส่แน่นอนครับ เพราะโครงการอันนี้ผมคิดไว้แล้วล่ะ เพียงแต่ขอความมั่นใจว่ามัจะมีคนกล้าใส่หรือเปล่าเท่านั้นเอง

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : เสนอเฮียทำเสี้อขายหนฃรือแจกลูกค้าครับ"