Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Zeyr

04/12/2006 21:09:35
คือเฮียมั่นคับ Portapro ผม ฟองน้ำมันเปื่อยซะแร้ว ทีนี้พอไปซื้อฟองน้ำที่อมร มา คุณภาพมันก้เหลือรับประทานจริงๆ เบี้ยวก้เบี้ยว แถมย้วยอีกต่างหาก ทำให้ Portapro ผม ดูหมดสง่าราศีเลยทีเดียว
------------------------------------------------------------
ร่ายมาซะยาว แค่จะถามว่า
มีฟองน้ำของ portapro ขายมั้ยคับ เอาสีดำนะ มะเอาสีเหลือง เหอๆ:112:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/12/2006 00:34:33

มีครับ แวะมาเอาที่ออฟฟิตผมได้เลยครับ มาหาผมที่สำราญราษฎร์ก็ได้ครับ แต่ของผมเป็นแบบเหนียวและเด้งหน่อยๆ นะครับ แต่เปลี่นใช้กันได้พอดีแน่นอน 55 เพราะผมไปส่องดูมาหลายที่ จนเจอของเจ้านี้แหละที่มันได้ขนาดใกล้เขียง เอ๊ย ใกล้เคียงแบบสุดๆ ครับ 555

อย่าลืมแวะมาเอาล่ะ ฟรีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ฟองน้ำหูฟัง"