Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความเห็นสำหรับตัวนี้ครับ XDUOO XD-05

neorisk

22/08/2016 09:28:27
0

เพื่อนท่านใดเคยสัมผัสตัวนี้มา ช่วยแนะนำหน่อยครับเป็นไงบ้าง เน้นฟัง Hi-Res หลายแนว ต่อกับ Notebook หรือ DAP (Fiio X3ii) จะโอเคไหมครับ หรือมีรีวิวไว้ที่ไหนชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ae_ps3

22/04/2019 13:52:35
4
เสียงออกโทนสว่างครับ ฟังสนุก เบสดีครับ ถ้า DAP ที่ต่อออกแนวอุ่นwarm ผมว่าเข้ากันดีครับ(ผมใช้ak320) แบตอึดมากๆ เร่งโวลลุ่มนิดเดียวก็ดังแล้ว (เปิดไม่เคยถึงครึ่ง) ส่วนตัวชอบมาก (ปล่อย MOJO กับ Duet ไป) น่าเล่นครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ขอความเห็นสำหรับตัวนี้ครับ XDUOO XD-05"