Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามหูฟังออกกำลังกายครับ JBL Reflect mini bt กับ under armour ครับ

ohoho

30/07/2016 13:19:51
0
สอบถามหูฟังออกกำลังกายครับ JBL Reflect mini bt กับ under armour ครับ ราคาต่างกันประมาณ 3000

อ่านรีวิวบอกเบสอิมแพคดี สไตล์ JBL (ผมไม่ฟัง JBL เลยไม่รู้ว่าเป็นยังไง) พอดีผมอยู่ ตจว (สุราษฎร์) ครับเลยไม่รู้ลองฟังร้านไหนครับ

อยากทราบว่า สองตัวนี้เสียงแนวไหนครับ ฟังสนุกมั้ยครับ อยากได้เบสอิมแพคดีๆ (ช่วยให้ออกกำลังกายสนุกขึ้น สำหรับผมนะ)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

30/07/2016 19:20:59
27
โดยรวมส่วนใหญ่ JBL จะมีเสียงกลางที่ให้เนื้อเสียงแน่น จะแจ้ง
และมีเสียงแหลมที่สดใสพอประมาณไม่ถึงกับจัดจ้านมากครับ
ส่วน U/A wireless เสียงจะหนาและหนักแน่นกว่าครับ ทั้งนี้แนะนำ
ดูเรื่องการสวมใส่ด้วยครับว่าชอบแบบไหนมากกว่ากัน ^_^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามหูฟังออกกำลังกายครับ JBL Reflect mini bt กับ under armour ครับ"