Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ว่าด้วยเรื่องของแม่และโทรศัพท์

hobbitz

24/07/2016 17:41:07
0
ใครเคยเจอสถานการณ์แบบเราบ้าง แม่โทรมา แต่คือแม่ไม่ได้กดโทร!??!? คือเราเจอบ่อยมาก พอรับสาย กลับได้ยินเสียงเงียบบ้าง เสียงแม่คุยกับคนอื่นบ้าง พอรู้ว่าลั่นเราก็วาง แปปๆโทรมาอีกละ! รู้สึกเสียดายเงินแทน บอกให้ล็อคเครื่องก็ไม่รู้ว่าทำไมยังลั่นโทรมาได้อีก T_T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ประจำ

24/07/2016 18:11:07
เป็นเหมือนกันแต่ไม่ใช่แม่ เป็นตัวเราเองนี่แหละ อิอิ ล็อคก็ล็อคแล้วหน้าจอก็ดับ แต่ยังโทรออกไปเองอีก แล้วโทรไปเบอร์ไหนไม่โทรนะ ดันทะลึ่งโทรไปเบอร์เมีย ตอนกำลังกระหนุงกระหนิง จู้ฮูกกรู้ อยู่กับกิ๊กอีก ซวยเลย อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

bonus79

24/07/2016 23:46:40
1,133
แนะนำให้ลองหาเคสแบบมีปกให้แม่ใช้ครับ อาจจะช่วยได้ครับ เพราะกว่าจะโทรได้ต้องเปิดปกก่อน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ballball

01/08/2016 01:22:18
เป็นผมถ้ารอบแรกรู้ว่ามือถือแม่ลั่นหรือนั่งทับโทรมา ผมก็จะกดตัดสายทิ้งนะ แต่ไม่นานนี้ผมไปหาซื้อซิมของแพนกวิ้นสีเหลืองๆ ที่มันเป็นแบบเติมเงิน มาให้แม่ใช้ หลักๆเพราะค่าโทรมันถูกดี แค่วิละสตางค์เอง ต่อให้จะโทรผิดโทรพลาดก็ไม่น่าจะเปลืองอะไรนะครับ
หยิกหู 0
"ว่าด้วยเรื่องของแม่และโทรศัพท์"