Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากหา dap หรือ มือถือ ที่มีฟังชั่นแบบนี้ครับ

zenith

18/07/2016 01:12:35
วันนี้ผมได้ลองใช้มือถือ samsung grand 2 ฟังเพลง พบว่ามันมีฟังชั่นวัดการได้ยินของเราในแต่ละช่วงความถี่ ถ้าช่วงความถี่ไหนเราได้ยินไม่ดี ระบบจะปรับให้ช่วงความถี่นั้นเสียงดังขึ้น ทำให้เราได้ยินเสียงในทุกช่วงความถี่เท่าๆกัน ซึ่งผมลองแล้วชอบมากๆ เพราะมันทำให้เสียงกลมกล่อมมากขึ้น รายละเอียดมาครบมากขึ้น ผมเดาว่ามือถือของ samsung ตัวใหม่ๆ น่าจะมีฟังชั่นนี้ทั้งหมด แต่อยากทราบว่า มีมือถือหรือ dap อื่นๆที่มีฟังชั่นนี้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากหา dap หรือ มือถือ ที่มีฟังชั่นแบบนี้ครับ"