Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่อง audioquest dragonfly

phoenekia

27/06/2016 20:53:43
0
พอดีวันก่อนไปลองฟัง fiio x1 กับ x3k แล้วก็ fiio e18 มาครับ
กำลังคิดอยากได้ player ไม่ก็ dac/amp มาต่อกับมือถือ
ฟังแล้วยังรู้สึกไม่ถูกใจเท่าไร พนักงานแนะนำ dragonfly มาแต่ผมเสียบกับ มือถือผมแล้วไม่ดัง เป็น android ครับ
ที่จะถามคือ ผมจะหาอ่านหรือ ฟังรีวิวจากที่ไหนได้บ้างครับ อยากรู้ว่าเสียงเป็นแนวไหน และผมต้องโหลดโปรแกรมอะไรมาใส่มือถือครับถึงจะต่อ แล้วเสียงออก วันหลังมีโอกาศจะได้เข้าไปลองฟังใหม่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Draco

27/06/2016 22:35:17
424
Onkyo HF Player
Hiby music
USB Audio Player Pro

ต้องต่อผ่านสาย OTG นะคับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

somkiatr

28/06/2016 01:11:30
182
ต้องตรวจสอบก่อนครับว่าโทรศัพท์รุ่นอะไร. ใช้ os android version. ไหนด้วยครับ อ่านที่นี่ครับ
http://www.audioquest.com/dragonfly-series-faq#android
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่อง audioquest dragonfly"