Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามหูฟัง marshall monitor ครับ

บอย

22/05/2016 23:16:03
ไม่ทราบว่าหูฟัง marshall รุ่น monitor นี่มันมีรุ่นย่อยอะไรอีกรึป่าวครับ บางทีเห็นกล่องสีเหลืองส้มๆ บางทีเห็นกล่องสีเทา จริงๆแล้วมันตัวเดียวกันรึป่าวคับ อีกอย่างผมดูราคาใน ebay มีตั้งแต่ 3พันกว่าขึ้นไปจนถึง 6 พันกว่า ผมเลยงงเลยว่ามันตัวเดียวกันรึป่าว สอบถามผู้รู้ด้วยครับ
ขอบคุณค้าบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

23/05/2016 09:04:29
39
ถ้าเป็นรุ่น monitor มีเป็นรุ่นเดียวเลยครับ ไม่มีรุ่นแยกย่อยแล้วจ้า แต่เรื่องราคาอันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ^ ^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

San

23/05/2016 09:42:06
ครับ ไม่มีรุ่นแยกย่อยครับ ตัวเดียวเพียวๆ เลย กล่องสีน้ำตาลๆ เหลืองๆ คลาสสิคๆ นั่นคือล็อตบุกเบิกที่ออกมาในช่วงแรกๆ ครับ ส่วนที่เห็นเป็นกล่องสีเทาๆ ทันสมัยๆ นั่นคือล็อตปัจจุบันครับผม ส่วนราคาผมว่าแล้วแต่โปรของแต่ละเจ้าครับ ผมเองก็เคยซื้อให้น้องชายกับร้านออนไลน์ร้านนึ่งสี่พันกว่าบาทเองครับ จากราคาปกติ ช่วงโปรน่ะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

nan79

23/05/2016 16:45:30
2
หลังๆ มาแชลมีปลอมนะคะ ทั้ง major ทั้ง monitor เลย ระวังด้วย ซื้อกะร้านตัวแทนดีกว่านา
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามหูฟัง marshall monitor ครับ"