Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

(ขอคำแนะนำ) หูฟังอินเอียร์ตัวไหนจับคู่กับ Mi Note Pro ดีครับ

พรรษวุฒิ

04/05/2016 09:58:56
ตั้งแต่ใช้ Xiaomi Mi Note Pro มา มีความรู้สึกว่า เสียงมันก็ดีแต่เหมือนยังไม่สุดยังไงไม่รู้ แถมเสียงยังเบากว่าตัวเดิมที่ผมเคยใช้

จะจับคู่กับหูฟัง (อินเอียร์) ตัวไหนดีครับ ที่ลงตัวกับ Mi Note Pro
ปกติผมชอบฟังเพลงแนวสบายๆ เพลงแนวป๊อบ พวกเพลงฟังสบายๆ แนวตลาด
ตั้งงบไว้ราวๆ 2000 - 3000 ครับ

Thank You ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

04/05/2016 11:17:41
1,057
ฟังสบายๆ ขับง่ายๆเเนะนำเป็น Hifiman RE400 เลยครับ ด้วยเสียงร้องที่โดดเด่น ปลายเเหลมมีประกายที่ดี ทำให้ฟังติดหูง่าย ฟังเพลงร้อง ป็อบ หรือเพลงตลาดได้ดีเยี่ยมมากๆครับ และยังใส่สบายมากๆเช่นกันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"(ขอคำแนะนำ) หูฟังอินเอียร์ตัวไหนจับคู่กับ Mi Note Pro ดีครับ"