Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

การสวมใส่ เอียบัด โดยเอียงข้างเข้ารูหู ให้เสียงดีกว่ามั๊ย

อะอา

26/04/2016 17:12:32
สำหรับ ตัวเอง เสียงมันชัดเจน เป็น 2เท่าเลย

ไม่รู้ หูคนอื่น เป็นแบบเดียวกันหรือป่าว

มิน่าเล่า แอปเปิ้ล ออกแบบ หูรุ่นใหม่ ถูกต้องมากเลย

ทำไม ไม่เห็น ยี่ห้ออื่น(ที่ดีดี ไม่ใช่หูก๊อป) ทำออกมา

ถ้าทำออกมาขาย จะอุดหนุนตัว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

artpiggo

26/04/2016 19:11:43
15
ผมว่าแล้วแต่ตัวนะครับ ตะกี้ผมลองเอียงดู รู้สึกเวทีเสียงเบี้ยวเลย ปกติผมต้องให้หน้าดอกลำโพงมันพุ่งเข้ารูหูเลย ให้วงกลมสัมผัสร่องหูเลยครับ ถึงจะเสียงดี เวทีไม่เพี้ยน สำหรัยผมนะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

26/04/2016 19:37:35
1,057
แล้วแต่ความสบาย และความถนัดของเเต่ละคนเลยครับ เพราะในรูหูเเต่ละคนนั้นไม่เท่ากันครับ ซึ่งถ้าเราใส่แบบไหนเเล้วรู้สึกดีกว่าก็เลือกใช้แบบนั้นเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"การสวมใส่ เอียบัด โดยเอียงข้างเข้ารูหู ให้เสียงดีกว่ามั๊ย"