Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แจ้งข่าวพวกแปลกๆขาย inear ทีเราหากัน ระวังๆนะครับ

เม

06/02/2016 17:04:44
แจ้งข่าวพวกแปลกๆขาย inear ทีเราหากัน ระวังๆนะครับ

อยู่ๆก็ส่งเมลมา แทนที่จะโพส์ขายในเวป แล้วก็ไม่บอกเบอร์โทร ส่งแต่ภาพ พอบอกขอline id ก็ให้แอด พอถามคำ ตอบคำ ถามเบอร์โทรบอกไม่สะดวก บอกนัดเจอบอกไม่สะดวก งงมากครับ

แล้วก็ไม่ค่อยจะคุยตอบ ถามไปนานๆๆตอบที ผมเลยถามว่าคุณอยากขายหรือป่าว หรือว่าไม่อยากขายก็ไม่ต้องก็ได้ ไม่ซื้อแล้วครับ เพราะถามอะไรก็เงียบ ตอบวกไปวนมา ผมว่าพวกแปลกๆ ไม่อยากขาย หรือไม่ก็พวกมิจฉาชีพแน่ๆ ผมนัดเจอดูของ ดันบอกไม่สะดวก บอกส่งใบเสร้จมาดูบอกไม่สะดวกส่งแต่ภาพมา ธรรมดาๆ ผมเลยเลิกคุยเลยบอ็คไปเลย ระวังๆกันบ้างก็ดีนะครับ ถ้าเค้าอยากขายจริงก็ต้องมาลงกระทู้แล้ว ผมสงสัยนานแล้ว

id line : z-ace

ถ้าคุณไม่อยากขายก็ไม่ต้องขายครับ เพราะถามเบอร์ไม่บอกแล้วจะให้ผมทำยังไงครับท่าน ระวังๆกันด้วยครับผมว่าแปลกๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"แจ้งข่าวพวกแปลกๆขาย inear ทีเราหากัน ระวังๆนะครับ"