Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องช่างหุ้มสายหรือเปลี่ยนสาย

Guyrail

25/11/2015 21:41:51
40
ตามหัวกระทู้อะครับ พอดีอยากหุ้มสายที่ปริ(sennheiser cx985) กระทู้ที่แล้วถามไม่มีคนมาตอบเลย
ช่างจันทร์ติดต่อได้ทางไหนอะครับ พอดีด้านซ้ายก็ลิ้งเฟสเห็นไม่มีการอัพเดทเป็นปีๆเลยไม่กล้าทัก
ถ้าเป็นร้านอื่นจะมีร้านไหนรับหุ้มสายให้ใหม่ไหมครับ ขอช่องทางติดต่อด้วยนะครับ
อยากได้เสียงเดิมของมันที่สุดอะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

25/11/2015 23:42:29
1,057
ถ้าเป็นหุ้มสายอาจจะได้เเค่ชั่วคราวครับ
ส่วนมากจะเปลี่ยนสายเลยมากกว่าครับ
ลองติดต่อร้านคุณชับ b rabbit hifi ดูครับเพราะบริการเรื่องซ่อมหูฟังโดยตรงอยู่ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องช่างหุ้มสายหรือเปลี่ยนสาย"