Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DAC CONCERO HD กับ mojo คุนภาพเสียงตัวไหนดีกว่ากันครับ

Maple

25/11/2015 00:43:36
0
ไม่ได้เน้นพกพานะคับ แล้วอยากรู้ว่า dac concero hd แมดชิ้งกับamp ตัวไหนดีคับแล้วควรใช้สาย rca ของอะไรดีคับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hsung

26/11/2015 10:07:04
346
งง ชื่อกระทู้ กับเนื้อหาข้างใน มันตรงกันมั้ยนะ จะให้ตอบอันไหน

ถ้าที่หัวกระทู้ คหสต CONCERO HD ให้ความเป็นอนาล็อกกว่า mojo ครับ ถ้าเลือก DAC แน่นอน

ส่วนเนื้อหาข้างใน ต้องขอข้อมูลเพิ่มว่าคุณจะไปใช้กับลำโพง หรือ หูฟังอะไรครับ เพราะมันซีเรียสกว่าการเลือก DAC เยอะเลย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Jack..

26/11/2015 18:17:16
3
เห็นด้วยกับคุณ Hsung เลือก DAC อย่างเดียวไม่เน้นพกพา concero hd ครับ (คหสต) ส่วนสาย rca ต้องดูที่ชุดขาดเหลืออะไรครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"DAC CONCERO HD กับ mojo คุนภาพเสียงตัวไหนดีกว่ากันครับ"