Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำด้วยครับ เปรียบเทียบแนวเสียง

รบกวนด้วยนะครับ

21/11/2015 01:12:23
อยากขอรบกวนสอบถามแนวเสียงของหูฟังครับ

Bose SoundTrue Around-ear

audio-technica MSR7

Sony MDR-100aap

ส่วนตัวใช้ MS2is ครับอยากมีอีกซักตัวเอาไว้ไปใช้ที่ทำงานครับ เพราเคยเอา Ms2is ไปแล้วรู้สึกจะไปรบกวนเพื่อนร่วมงาน เลยอยากขอคำแนะนำครับว่า

รุ่นไหน แนวเสียงเป็นอย่างไรบ้าง

รุ่นไหนที่ให้ โทนเสียงใกล้เคียง MS2is บ้างครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบพระคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/11/2015 18:42:52
1,057
ถ้าเเนวใกล้เคียงสุดอาจจะเป็น audio-technica MSR7 เพราะโทนเสียงสะอาดกว่าเพื่อนเลยครับ ส่วนสองรุ่นที่เหลือออกไปทางนุ่มนวลมากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำด้วยครับ เปรียบเทียบแนวเสียง"