Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีที่ไหนพอจะซ่อม JBL ONBEAT XTREME ได้มั่งครับ

zodzmaze

19/11/2015 16:23:05
มีที่ไหนพอจะว่อม JBL ONBEAT XTREME ได้มั่งอ่าครับ พอดี เสียงเบสมันแตกอ่ะครับ ทางมหาจักร ไม่มีอะไหล่อ่ะครับ
โทรไปถามช่างแขก ลาดพร้าวมา ช่างแขก บอกว่าไม่น่าจะซ่อมได้อ่ะครับ รบกวนท่านผู้รู้ชี้แนะทีครับ T_T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

20/11/2015 02:50:28
573
ถ้าหากไปถึงทางช่างแขกแล้วยังไม่มี อาจจะต้องหาสั่งอะไหล่จากเมืองนอกแล้วล่ครับ
หรือไม่ก็ต้องหา Driver เทียบเท่า ในขนาดเท่าๆกันมาใช้แทนครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีที่ไหนพอจะซ่อม JBL ONBEAT XTREME ได้มั่งครับ"